A1 Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A1 Family

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
A1 family:Mọi người cùng chung sức để tạo dựng 4rum nha!!^^
Latest topics
» gửi tất cả thành viên a1
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby o_duahaudo_o Sat Nov 19, 2011 7:31 am

» ngay ghi buon
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Mon Nov 07, 2011 1:20 pm

» cùng ngắm càng anh chàng hotboy sexy và những hotgirl cá tính nhé!!!
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby hihehe Sun Nov 06, 2011 2:58 pm

» 4rum đã bị bỏ hoang
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Wed Sep 07, 2011 2:47 pm

» Tây Vương nữ quốc (nhac phim tây du kí)
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby nhok_bong Mon Sep 05, 2011 9:40 pm

» LỜI HỨA ĐÔI TÌNH NHÂN 17 TUỔI
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby o_duahaudo_o Fri Aug 12, 2011 2:38 pm

» HOT!HOT!.........................
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Wed Aug 10, 2011 9:56 pm

» lý do ế vk...
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:19 pm

» Chán vậy...!
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:18 pm

» D.Luffy [Thông Báo Chung]:"Hải Tặc Tuyển Vợk"....kaka
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:18 pm

Most active topic starters
Admin
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_vote_lcapừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_voting_barừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_vote_rcap 
hận đàn bà
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_vote_lcapừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_voting_barừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_vote_rcap 
siêu.nhiên
heonhapkhau_chatluongcao
baby_lyk
kelly
Gaoranger_Tsukumaro
Hải Tặc Mũ Rơm_D.Luffy
hackerddos
zun_a4
Top posting users this week
No user
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
nhạc theo yêu cầu ae

ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!

Go down 
sameheart_8195
kelly
heonhapkhau_chatluongcao
siêu.nhiên
8 posters
Tác giảThông điệp
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Pro thấy mồ : 4

ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 8:31 pm

Cậu,tớ.Đơn phương thôi !
ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! 3
Cậu biết không? Nếu một ngày nào đó tớ thix cậu, tớ sẽ không bao giờ nói cho cậu biết đâu. Vì tớ bit’ sẽ chẳng bao giờ tớ có thể đến với cậu được và vì cậu đã có một người. Nếu một ngày tớ có một điều ước tớ ước rằng sẽ mang điều ước này đến cho cậu. Vì tớ bit’ cậu rất muốn ước về cuộc tình của mình luôn luôn tốt đẹp không bao giờ có sự cách xa Nếu cậu là một ngôi sao trên bầu trời đêm lấp lánh ánh sáng, tớ sẽ ước rằng mình là một ngôi sao được gần cậu nhất. Vì cậu không biết đó thôi các vì sao luôn luôn cách xa nhau tớ ước vậy chỉ là tự an ủi mình mà thôi Nếu một ngày nào đó cậu vì người khác phải khóc, tớ sẽ đến bên cậu, ngồi xuống, ôm chầm và khoc’ chung với cậu. Nhưng tớ bit’ hông bao giờ có điều gì là bí mật cả, rồi một ngày nào đó cậu sẽ nhận ra, rằng tớ thix cậu và tớ thix nhìu lắm song tớ lại bit’ điều đó sẽ mang lại sự khó xử với cậu, cậu sẽ buồn, cậu sẽ khoc’ và tớ lại sẽ mãi là thằng ngốc lun mang đến nỗi bùn cho cậu.

Tớ ko phải 1 người con trai hoàn hảo, hay ko muốn nói là rất nhiều tính xấu. Cậu ko thích tớ, chẳng có gì bất ngờ. Có 1 người bạn thân như cậu, với tớ thế là quá đủ. Vẫn biết đây chỉ là tình cảm của tuổi mới lớn, chưa thật sự chính chắn nhưng ko vì vậy mà tớ từ bỏ ở đây. Tớ vẫn tin, với tình cảm ấy sẽ giúp tớ trưởng thành hơn, mạnh mẽ hơn và chúng mình là bạn cậu nhé. Đó là tất cả những suy nghĩ mà tớ muốn nói với cậu. Tớ viết lên những dòng này chẳng phải để tỏ tình, tớ chỉ muốn cho cậu biết những suy nghĩ của tớ mà thôi. Tớ thix cậu. Uh.Nhưng có lẽ, cứ để như thế này thì tốt hơn. Tớ và cậu vẫn là 2 người bạn thân. Điều gì đến sẽ đến….Đừng ngại nhìn mặt, hay nói chiện với tớ cậu nhé. Khoảng thời gian tớ viết ra những đìu này, có lẽ là khoảng thời gian tớ sống thật với lòng mình nhất. Vì vậy, đừng im lặng với tớ nữa nhé. Đơn giản vì chúng mình là bạn mà thôi

Cậu nè! Nói sao giờ nhỉ? À, cậu là người bạn tốt nhất của tớ, tớ thích cậu. Và nếu – Một ngày nào đó cậu không còn thấy tớ ở bên cạnh, cậu à đừng nghĩ là tớ bỏ cậu nhé, tớ chỉ là chạy thật xa thật xa, tớ không muốn để cậu thấy một cái gì đó, một điều gì đó thầm kín trong lòng tớ. Điều đó sẽ làm cậu bùn…. -Quả đất này tròn phải không cậu, tớ biết, cậu biết, mọi người đều biết và khi tớ bỏ chạy thật xa đừng đuổi theo cậu nhé! Vì một ngày nào đó, một lúc nào đó, và đến một khoảnh khắc nào đó, tớ vẫn sẽ gặp lại cậu mà thôi, chỉ là tớ sẽ ỡ sau lưng cậu.

Nếu có cảm tình với tớ cậu hãy quay lưng lại và ôm chầm lấy tớ cậu nhé! Lúc đó tớ đã mệt, vòng tay cậu chính là niềm vui của tớ……..Còn nếu cậu muốn chúng mình là bạn tốt của nhau, hãy đừng làm gì cậu nhé, và tớ sẽ chạy thật xa thật xa….cho đến một ngày tớ kiệt sức và gục ngả. -Tớ thích cậu lắm, tớ thích những khi trò chuyện cùng cậu, và tớ thích khoảng thời gian đứng lặng nghe cậu nói huyện thuyên về một điều gì đó, về niềm vui, nỗi bùn, về người mà cậu thích… tớ luôn lắng nghe cậu. Khi cậu vui tớ vui, khi cậu bùn tớ cùng khóc với cậu song đôi vai tớ luôn luôn chờ đợi cậu, hãy trút hết những nỗi bùn lên vai của tớ, và khi cậu nói về người cậu thích, tớ thích cậu và lòng tớ nhói đau vì điều ấy…Nhưng tớ vẫn lun lắng nghe cậu, vì chúng mình là bạn tốt nhất của nhau hay vì tớ thích cậu? -Tớ nói với cậu tớ từng ước mình gặp được một người con gái đẹp nhất trên đời, cười và nói:”đừng mơ nữa” cậu chứ ai nhưng cậu có biết rằng tớ đã gặp người con gái ấy, trùng hợp thay người con gái ấy lại đang ngồi nghe điều ước của tớ lại còn giễu tớ nữa.”Đừng mơ!”….. Ờ thì là như thế mà….
heonhapkhau_chatluongcao
member
member
heonhapkhau_chatluongcao

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:13 pm

cậu nè, tớ thix cậu, chỉ đơn phương thui nhưng mọi chuyện qua rùi, chỉ như 1 cơn gió, để lại trong lòng 1 mùi hương khó quên (nhưng ko phải là ko quên đc) khà khà
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 12:53 pm

hô hô... thế à... em cũng kink nghiệm phết đấy. kòn gì...
kelly
member
member
kelly

Pro thấy mồ : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:31 pm

nhjn la ko mun dok ruj
daj the anh nhung oj
nhjeu chu nua
chang mun doc nua, doc xong chac deo kjnh can mat
hehe
sameheart_8195
member
member
sameheart_8195

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 5:37 pm

Đeo kính cho đẹp chứ sao. Như tui chứ đâu cười ko thấy trời đấ cười ko thấy trời đấ
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeThu Jun 30, 2011 12:15 pm

kelly đã viết:
nhjn la ko mun dok ruj
daj the anh nhung oj
nhjeu chu nua
chang mun doc nua, doc xong chac deo kjnh can mat
hehe
sao em lười thế???
hận đàn bà
super mod
super mod
hận đàn bà

Pro thấy mồ : -1

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeThu Jun 30, 2011 7:10 pm

sameheart_8195 đã viết:
Đeo kính cho đẹp chứ sao. Như tui chứ đâu cười ko thấy trời đấ cười ko thấy trời đấ
sax, đẹp cái con khỉ cười ko thấy trời đấ cười ko thấy trời đấ
thien_ha_1102
member
member
thien_ha_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 10:58 am

nhung oi trong em ngo lem!
thien_ha_1102
member
member
thien_ha_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:00 am

anh viet anh day dang lem j dax1
Admin
Admin
Admin
Admin

Pro thấy mồ : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:06 am

anh là người iu nhung hả?
^^ rất vui đc làm quen với anh quá khen
https://a1inmyheart.forumvi.com
thien_ha_1102
member
member
thien_ha_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:07 am

lol!
thien_ha_1102
member
member
thien_ha_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:09 am

mjmk chao ca nka rat zui dc lam wen voi ca nha!
thien_ha_1102
member
member
thien_ha_1102

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:14 am

sieu nkien dag la j dax !
Admin
Admin
Admin
Admin

Pro thấy mồ : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 11:17 am

là j là sao hả anh?
e ko hỉu confused
https://a1inmyheart.forumvi.com
zun_a4
member
member

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 4:11 pm

Shocked kai gi co? nguoi . . . nguoi. . .nguoi. . iu oF vK t ak? the la the nao?
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitimeFri Jul 01, 2011 8:12 pm

haha k phải n.y tớ đâu. đó là ank thằng quang đến từ Diền city... hê hê ck ơi... vk chỷ có S-béo thôi... ngon ngon ngon ngon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!   ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!! I_icon_minitime

ừ thỳ tớ đơn phương thôi!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mất bao nhiêu thời gian
» TIEU DIET 4RUM THOI