A1 Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A1 Family

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
A1 family:Mọi người cùng chung sức để tạo dựng 4rum nha!!^^
Latest topics
» gửi tất cả thành viên a1
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby o_duahaudo_o Sat Nov 19, 2011 7:31 am

» ngay ghi buon
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Mon Nov 07, 2011 1:20 pm

» cùng ngắm càng anh chàng hotboy sexy và những hotgirl cá tính nhé!!!
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby hihehe Sun Nov 06, 2011 2:58 pm

» 4rum đã bị bỏ hoang
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Wed Sep 07, 2011 2:47 pm

» Tây Vương nữ quốc (nhac phim tây du kí)
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby nhok_bong Mon Sep 05, 2011 9:40 pm

» LỜI HỨA ĐÔI TÌNH NHÂN 17 TUỔI
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby o_duahaudo_o Fri Aug 12, 2011 2:38 pm

» HOT!HOT!.........................
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Wed Aug 10, 2011 9:56 pm

» lý do ế vk...
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:19 pm

» Chán vậy...!
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:18 pm

» D.Luffy [Thông Báo Chung]:"Hải Tặc Tuyển Vợk"....kaka
nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeby Admin Sun Jul 31, 2011 12:18 pm

Most active topic starters
Admin
nếu tôi bík rằng... I_vote_lcapnếu tôi bík rằng... I_voting_barnếu tôi bík rằng... I_vote_rcap 
hận đàn bà
nếu tôi bík rằng... I_vote_lcapnếu tôi bík rằng... I_voting_barnếu tôi bík rằng... I_vote_rcap 
siêu.nhiên
heonhapkhau_chatluongcao
kelly
baby_lyk
Gaoranger_Tsukumaro
Hải Tặc Mũ Rơm_D.Luffy
hackerddos
zun_a4
Top posting users this week
No user
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Diễn Đàn
nhạc theo yêu cầu ae

nếu tôi bík rằng...

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Pro thấy mồ : 4

nếu tôi bík rằng... Empty
Bài gửiTiêu đề: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 8:43 pm

Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi nhìn thấy bạn ngủ say, tôi sẽ giữ bạn thật chặt và nguyện cầu Thượng Đế giữ gìn tâm hồn bạn. *** Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi thấy bạn bước ra ngoài, tôi sẽ ôm chặt lấy bạn, hôn bạn thật kêu và gọi bạn quay về. *** Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi nghe thấy tên bạn được xướng lên trong lời ca tụng – chúc mừng, tôi sẽ lưu lại từng lời nói, hành động của bạn trong những cuộn băng video và sẽ xem đi xem lại chúng nhiều ngày. ***
nếu tôi bík rằng... Neutoi6

Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi nhìn thấy bạn ngủ say, tôi sẽ giữ bạn thật chặt và nguyện cầu Thượng Đế giữ gìn tâm hồn bạn.
Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi thấy bạn bước ra ngoài, tôi sẽ ôm chặt lấy bạn, hôn bạn thật kêu và gọi bạn quay về.
Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng tôi nghe thấy tên bạn được xướng lên trong lời ca tụng – chúc mừng, tôi sẽ lưu lại từng lời nói, hành động của bạn trong những cuộn băng video và sẽ xem đi xem lại chúng nhiều ngày.
Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng để tôi có thể dành một hoặc hai phút còn sót lại, tôi sẽ dừng lại và nói “ Mình yêu thương, quý bạn lắm!”, dù bạn ra vẻ bạn dư biết điều đó.

nếu tôi bík rằng... Bear10

Ngày mai sẽ tạo nên sự quên lãng, đó là một điều chắc chắn, và chúng ta sẽ không bao giờ có cơ hội để chứng tỏ rằng chúng ta có thể làm được tất cả mọi việc.
Chỉ trong trường hợp tôi trở nên lầm lẫn và ngày hôm nay là tất cả những gì tôi có, tôi sẽ nói rằng tôi yêu thương bạn, quý mến bạn đến dường nào.
Tôi hy vọng sẽ không bao giờ quên rằng ngày mai đã được hứa dành cho một người và ngày hôm nay có thể là lần cuối cùng bạn có cơ hội được ôm người bạn yêu thương thật chặt vào lòng.
Nếu bạn đang chờ đến ngày mai, tại sao lại không thực hiện mọi thứ ngay trong ngày hôm nay ? Bởi nếu ngày mai không bao giờ tới, bạn sẽ phải hối tiếc rất nhiều vì đã không dành những giây phút hiếm hoi còn lại để sẻ chia một nụ cười, một cái ôm, và rằng bạn đã quá bận rộn để tặng ban những gì có thể giúp ước mơ của một người thành hiện thực
.

nếu tôi bík rằng... Bear5
Hãy giữ những người mà bạn thật sự yêu thương trong vòng tay của mình, thì thầm vào tai họ, nói với họ rằng bạn yêu thương họ nhiều như thế nào, và rằng sẽ luôn giữ hình ảnh thân yêu của họ.
Hãy dành thời gian để nói “Mình xin lỗi”, “Tha thứ cho mình nhé”, “Cảm ơn”, hay “Không sao! Mọi việc sẽ ổn cả thôi”, "Mình yêu bạn"... Và nếu ngày mai không bao giờ đến, bạn sẽ không phải hối tiếc về ngày hôm nay một khi bạn đã nói những lời trên.
Hãy biết xin lỗi và bắt đầu lại và nói với những người thương yêu bạn rằng bạn cũng yêu thương họ rất nhiều!

nếu tôi bík rằng... Loveuv

"Nếu bạn yêu một nguời nào đó, đừng đợi đến ngày mai để nói với người ấy biết điều đó. Bởi lẽ ngày hôm sau đó có thể sẽ không bao giờ đến nữa."

nếu tôi bík rằng... Bear6
heonhapkhau_chatluongcao
member
member
heonhapkhau_chatluongcao

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:00 pm

ngày mai....
Admin
Admin
Admin
Admin

Pro thấy mồ : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeTue Jun 28, 2011 11:15 pm

bít trc đã giàu
bít trc đã ko iu
bít trc..........
Nói chung bít làm gì trc cho khổ bt mà sống thôi haha
https://a1inmyheart.forumvi.com
heonhapkhau_chatluongcao
member
member
heonhapkhau_chatluongcao

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 7:13 am

ko bít trc làm gì bị rùi tính sau
siêu.nhiên
member
member
siêu.nhiên

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 12:55 pm

hê hê.... bík ngày hnay mà k lo sau này... kẩn thận... đấy...
Admin
Admin
Admin
Admin

Pro thấy mồ : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitimeWed Jun 29, 2011 2:28 pm

ko phải là không lo,mà bjk đc trc thì ko hay.
Không lo khác,mà không bít trước lại khác
https://a1inmyheart.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: nếu tôi bík rằng...   nếu tôi bík rằng... I_icon_minitime

nếu tôi bík rằng...
Trang 1 trong tổng số 1 trang